• Dây nhảy quang Multimode 3.0 Mét SC – LC

Dây nhảy quang Multimode 3.0 Mét SC – LC

  • Nhà sản xuất: OM2
  • Tình trạng: Còn hàng
  • 80.000 VNĐ

  • Giá chưa có VAT: 80.000 VNĐ

Thông tin sản phẩm
- Dây nhảy quang là một đoạn cáp quang Multi-mode, sợi đôi – Duplex, 2 đầu có gắn sẵn đầu kết nối
quang SC ( SC/PC, SC/UPC, SC/APC ); ST (ST/PC, ST/UPC, ST/APC)
- Dây nhảy quang được sử dụng làm cầu nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối giữa các ODF quang,
tủ phối quang, các thiết bị truyền dẫn quang với nhau. Dây nhảy quang mang lại sự linh hoạt và thuận
thiện cho người sử dụng hệ thống mạng quang.
- Dây nhảy quang được ứng dụng rộng rãi trong CATV; Fiber Optic Telecommunication System; Fiber
Optic Access Network; LAN; Fiber Optic Transducer; Fiber 0ptic Data Transmission; Test Equipment;
Metro; Active Device Termination, FTTx, FTTH vv…

Đặc điểm
1. Dây nhảy quang Multi-mode ( đa mốt ) vỏ mầu vàng cam
2. Chiều dài 3.0 m
3. Sợi đôi – Duplex
4. Khối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng – plug and play
5. Tuân theo các chuẩn JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-326
6. Tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O

Tag: Dây nhảy quang multi mode sc-lc, dây nhảy quang, day nhay quang, day nhay quang 3m, dây nhảy quang 3met